UKISEN
49.000 ₫
Thuốc UKISEN điều trị viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm, ngứa, hen dị ứng, viêm kết mạc dị ứng & mề đay.
0
People watching this product now!
SKU:
SP723
Danh mục: Uncategorized
Mô tả
Mô tả
THUỐC UKISEN
Thành phần: Cetirizine HCL 10mg
Đóng gói: Hộp 100 viên
Chỉ định:
Viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm, ngứa, hen dị ứng, viêm kết mạc dị ứng & mề đay.
Chống chỉ định:
Quá mẫn với thành phần thuốc.
Tác dụng phụ:
Nhẹ & thoáng qua: nhức đầu, an thần, chóng mặt, khô miệng, khó chịu tiêu hóa.
Chú ý đề phòng:
Phụ nữ có thai. Không khuyên dùng: phụ nữ cho con bú & trẻ < 2 tuổi Tránh dùng rượu. Không nên lái xe hoặc vận hành máy khi dùng quá liều khuyến cáo.
Liều lượng – Cách dùng:
Dạng viên người lớn & trẻ em > 12 tuổi 1 viên/ngày, tối đa 2 viên/ngày.
Thông tin bổ sung
Thông tin bổ sung
| Cân nặng | 1 g |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “UKISEN” Hủy
Sản phẩm tương tự
MYDRIACYL
SKU:
SP200904446
55 ₫
Siro Loratadin 60ml
SKU:
SP200904602
18.000 ₫
VENTOLIN ROTACAPS 200MCG
SKU:
EX01211
90.000 ₫
XYTAB 5MG
SKU:
SP200904760
135 ₫





















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.