UKISEN

49.000 

Thuốc UKISEN điều trị viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm, ngứa, hen dị ứng, viêm kết mạc dị ứng & mề đay.

0 People watching this product now!
SKU: SP723 Danh mục:
Mô tả

Mô tả

THUỐC UKISEN

Thành phần: Cetirizine HCL 10mg

Đóng gói: Hộp 100 viên

Chỉ định:
Viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm, ngứa, hen dị ứng, viêm kết mạc dị ứng & mề đay.

Chống chỉ định:
Quá mẫn với thành phần thuốc.

Tác dụng phụ:
Nhẹ & thoáng qua: nhức đầu, an thần, chóng mặt, khô miệng, khó chịu tiêu hóa.

Chú ý đề phòng:
Phụ nữ có thai. Không khuyên dùng: phụ nữ cho con bú & trẻ < 2 tuổi Tránh dùng rượu. Không nên lái xe hoặc vận hành máy khi dùng quá liều khuyến cáo.

Liều lượng – Cách dùng:
Dạng viên người lớn & trẻ em > 12 tuổi 1 viên/ngày, tối đa 2 viên/ngày.

Thông tin bổ sung

Thông tin bổ sung

Cân nặng 1 g
Đánh giá (0)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “UKISEN”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *